How to Celebrate May Day For Workers 2023

Table of Contents

மே தினத்தை அனுசரிக்கும் முறைகள்

Celebrate May Day : உலகம் முழுவதும் மே 1 ஆம் தேதி அனுசரிக்கப்படும் மே தினம், வசந்த காலத்திலிருந்து கோடைகாலத்திற்கு மாற்றத்தைக் குறிக்கிறது. அண்டை வீட்டாரும் நண்பர்களும் ஒன்று கூடி இனிமையான வசந்த காலக் காற்றையும் புதிய பூக்களையும் பெற இது ஒரு வாய்ப்பு. மலர் கிரீடங்களை உருவாக்குங்கள், மேபோலைச் சுற்றி நடனமாடுங்கள் அல்லது மே தினச் செயல்பாடுகளாக இயற்கை நடைப்பயிற்சிக்குச் செல்லுங்கள். உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் அண்டை வீட்டாருக்கு வழங்க மே தின கூடைகளை உருவாக்கவும் அல்லது கையால் வழங்கப்படும் அழைப்புகள், ஆரோக்கியமான உணவு மற்றும் பானங்கள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு விளையாட்டுகளுடன் உங்கள் சொந்த கொண்டாட்டத்தை எறியுங்கள்.

மேலும் பண்டிகை வாழ்த்துக்களுக்கு எங்கள் முகப்புப் பக்கத்தைப் பார்க்கவும் Click Here

உற்சாகமான மே தின செயல்பாடுகளை ஆராய்தல் Celebrate May Day

ரிப்பன்களைக் கொண்டு மேபோல் ஒன்றை உருவாக்கி, அதைச் சுற்றி நடனமாட உங்கள் நண்பர்களை அழைக்கவும்.

உங்கள் மே தினக் கொண்டாட்டத்தை மந்திரத்தின் தொடுதலை வழங்க இது ஒரு சிறந்த வழியாகும். தரையில் ஒரு கம்பத்தை வைத்து, பின்னர் 6 முதல் 10 ரிப்பன் இழைகள், ஒவ்வொன்றும் 5 முதல் 6 அடி (1.5 முதல் 1.8 மீட்டர்கள்) அளவுள்ள கம்பத்தின் மேற்பகுதியைச் சுற்றிக் கட்டவும். நீங்கள் நடனமாடத் தயாரானதும் இசையைப் போடுங்கள், எல்லோரும் ரிப்பனின் நுனியைப் பிடித்து ஒரே மாதிரியாக எதிர்கொள்ளுங்கள், பிறகு கம்பத்தைச் சுற்றிச் சுற்றவும்.

ஒத்த உயரம் கொண்ட ஒரு கம்பம் அல்லது 4 முதல் 5 அடி (1.2 முதல் 1.5 மீட்டர்) நீளமுள்ள நீண்ட நேரான கிளையைப் பயன்படுத்தவும். கம்பத்தை இடத்தில் வைக்க, அதை தரையில் குத்தவும் அல்லது ஒரு கிறிஸ்துமஸ் மர நிலைப்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும்.

Celebrate May Day

குழந்தைகளுக்காக ஒரு சிறிய மேபோல் செய்ய, நீங்கள் ஒரு வெற்று காகித ரோல் போன்றவற்றையும் பயன்படுத்தலாம்.

எளிமையான ஜடை முதல் இரட்டை ஜடை வரை கிராண்ட் செயின் வரை, மேபோலைச் சுற்றி ரிப்பன்களை பின்னுவதற்கு பல பொழுதுபோக்கு வழிகள் உள்ளன. இந்த சிக்கலான நடனங்களுக்கான படிகளுக்கு, ஆன்லைன் வழிமுறைகள் உள்ளன.

உங்கள் தலையை அலங்கரிக்க ஒரு மலர் கிரீடம் ஒரு பின்னல் செய்ய.

மே தினம் பெரும்பாலும் வசந்த காலத்தை கோடைகாலமாக மாற்றுவதற்கும், புதிய மலர்கள் தோன்றுவதற்கும் அர்ப்பணிக்கப்பட்டுள்ளது. ஒரு முடி அலங்காரம் செய்ய, உங்கள் முற்றத்தில் இருந்து சில பூக்களை சேகரித்து அவற்றை ஒன்றாக பின்னல் செய்யவும்.

உங்களிடம் தோட்டம் இல்லையென்றால், பக்கத்து வீட்டு முற்றத்தில் இருந்து சில பூக்களை எடுக்க முடியுமா அல்லது சமூகத் தோட்டத்திற்குச் செல்ல முடியுமா என்பதைப் பார்க்கவும். ஆனால் தேவைக்கு அதிகமாக எடுத்துக்கொள்ளாமல் கவனமாக இருங்கள்.

Celebrate May Day

நீங்கள் சுட விரும்பினால், புதிய பொருட்களைக் கொண்டு கேக் செய்யுங்கள். மே தினம் என்பது புதிய அனைத்தையும் ரசிப்பதும், கோடைகாலத்தை வசந்த காலம் போல் வாழ்வதும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். ஏஞ்சல் ஃபுட் கேக்கை பேக்கிங் செய்து அதை ஸ்ட்ராபெரி க்யூப்ஸால் அலங்கரிக்கவும் அல்லது வெண்ணிலா கேக்கை சுட்டு அவுரிநெல்லிகளுடன் பரிமாறவும்.

கேக்கை அலங்கரிக்க நீங்கள் வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட கிரீம் கிரீம் பயன்படுத்தலாம்.

மே தின கேக்கிற்கான மற்றொரு அற்புதமான, துடிப்பான மாற்று எலுமிச்சை பாப்பிசீட் ஆகும்.

புதிய வளர்ச்சியின் தொடக்கத்தைக் குறிக்க, சில வசந்த மலர்களை நடவும்.

Celebrate May Day

மே முதல் தேதி வெளியில் சென்று தோட்டத்தில் வேலை செய்ய ஏற்ற நாள். ஒவ்வொரு ஆண்டும் நீங்கள் அனுபவிக்கக்கூடிய ஒரு சிறிய மலர் தோட்டத்தை உருவாக்கவும் அல்லது உங்கள் நடைபாதையில் சில புதிய பூக்களை நடவும்.

பருவத்திற்குப் பிறகு பூக்கும் பூக்களுக்கு, வற்றாத தாவரங்களை நடவும். ஒரு பருவத்தில் நீங்கள் அனுபவிக்கக்கூடிய பூக்களுக்கு, வருடாந்திரங்களை நடவும்.

புதிய காற்றைப் பாராட்ட, நீண்ட இயற்கை உலா செல்லவும்.

உங்கள் பகுதியில் அருகிலுள்ள இயற்கை பாதைகளைப் பார்க்கவும் அல்லது ஒரு நதி அல்லது கடல் வழியாக அழகிய பாதையைத் தேர்வு செய்யவும். வெளிவரத் தொடங்கும் தாவரங்கள் மற்றும் விலங்குகளை உற்றுநோக்குவதற்கு இனிமையான வசந்த காலநிலையில் ஓரிரு மணிநேரம் வெளியே செலவிடுங்கள்.

Celebrate May Day

குழந்தைகளிடமும் செய்ய இது ஒரு அருமையான செயல். இன்னும் சிறப்பாக, பாசியால் மூடப்பட்ட பாறைகள், ஏகோர்ன்கள், இலைகள், பல்வேறு வகையான பூக்கள் அல்லது விலங்குகள் போன்ற பல்வேறு பொருட்களை பங்கேற்பாளர்கள் கண்டுபிடிக்க வேண்டிய இயற்கையான தோட்டி வேட்டையை உருவாக்கவும்.

பருவகால பழங்கள் மற்றும் காய்கறிகளை உல்லாசப் பயணத்திற்கு எடுத்துச் செல்லுங்கள்.

நீங்கள் நண்பர்களுடன் கொண்டாடுகிறீர்கள் என்றால், அருகிலுள்ள பூங்காவில் ஒரு நிதானமாக பிற்பகல் சாப்பிடவும், உரையாடவும் மற்றும் நிகழ்வில் ஈடுபடவும். பீச், செர்ரி, ஸ்ட்ராபெர்ரி, ப்ளூபெர்ரி, கேண்டலூப், தர்பூசணி மற்றும் செர்ரிகளை பேக் செய்யவும். வெள்ளரிக்காய், கேரட், தக்காளி, செலரி மற்றும் முள்ளங்கி போன்ற பல்வேறு வகையான காய்கறிகளை, ஹம்முஸ் மற்றும் கீரை டிப் போன்ற சில சுவையான டிப்ஸுடன் உண்டு மகிழுங்கள்.

Celebrate May Day

ஒரு போர்வை, குடிக்க ஏதாவது, மற்றும் சன்ஸ்கிரீன் கொண்டு வாருங்கள், தயவுசெய்து!

மாலையில், வெப்பமான காலநிலையை வறுக்க ஒரு கேம்ப்ஃபயர் செய்யுங்கள்.

மே மாதம் தொடங்கி, இருண்ட வசந்த காலநிலை இறுதியாக நீண்ட, வெயிலான நாட்களுக்கு வழிவகுக்கிறது. உங்கள் மே தினக் கொண்டாட்டங்களை குடும்பத்தினர், நண்பர்கள் மற்றும் அக்கம்பக்கத்தினருடன் கொண்டாடுவதற்கு நெருப்பு ஒரு சிறந்த வழியாகும்.

Celebrate May Day

நீங்கள் தகுந்த பாதுகாப்பு நடைமுறைகளை மேற்கொள்கிறீர்கள் என்பதையும், நீங்கள் நெருப்பு மூட்டுவது சட்டப்பூர்வமானது என்பதையும் சரிபார்க்கவும். சில நகர விதிமுறைகள், திட்டமிட்ட நெருப்பு பற்றிய முன்கூட்டியே அறிவிப்பை பல நாட்களுக்கு முன்பே கொடுக்க வேண்டும்.

மே தினக் கூடையை உருவாக்குங்கள்

தனிப்பட்ட தொடுதலைச் சேர்க்க, கூடைகளில் வைக்க கையால் செய்யப்பட்ட சிற்றுண்டிகளை உருவாக்கவும்.

பாப்கார்ன் பந்துகள் அல்லது குக்கீகள் போன்ற சிறிய இன்னபிற பொருட்கள் உங்கள் மே தினக் கூடைக்கு அற்புதமான சேர்க்கைகளை உருவாக்குகின்றன, ஏனெனில் நீங்கள் ஒரு பெரிய தொகுப்பை உருவாக்கலாம் மற்றும் ஒரு கூடைக்கு இரண்டு அல்லது மூன்று பொருட்களை மட்டுமே பயன்படுத்தலாம். இந்த வழியில், உங்களுக்காக கூடுதல் உபசரிப்புகளை நீங்கள் செய்யலாம் அல்லது கொடுக்க நிறைய கூடைகளை உருவாக்கலாம். புதிய பழங்களான ஆரஞ்சு, க்ளெமெண்டைன்கள், அல்லது இப்போது எடுத்த ஸ்ட்ராபெர்ரி போன்றவற்றையும் சேர்க்கலாம்.

Celebrate May Day

புதிய பழங்களைச் சேர்க்க நீங்கள் தேர்வுசெய்தால், நீங்கள் கூடைகளை வழங்கும்போது அது உண்ணக்கூடியதாக இருக்கும் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

எளிதான மற்றும் அழகான உச்சரிப்புக்கு சிறிய பூங்கொத்துகளை உருவாக்கவும்.

உங்களுக்கு புதிய பூக்கள் அல்லது தோட்டம் இருந்தால், ஒரு சில தண்டுகளை வெட்டி, தண்டுகளை கயிறு மூலம் இணைக்கவும். உங்களிடம் புதிய பூக்கள் இல்லையென்றால், நீங்கள் எப்போதும் ஒரு பூக்கடை அல்லது பல்பொருள் அங்காடி கடையில் இருந்து ஒரு பெரிய பூச்செண்டை வாங்கலாம், பூங்கொத்தை சிறிய கொத்துக்களாகப் பிரித்து, அவற்றை உங்கள் கூடைகளுக்குச் சேகரிக்கலாம்.

உரிமையாளரின் அனுமதி உங்களிடம் இல்லையென்றால், அவர்களின் தோட்டத்திலிருந்து பூக்களை அகற்ற வேண்டாம்.

Celebrate May Day

பூங்கொத்துகள் அழகாக இருக்க பெரியதாக இருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. மூன்று அல்லது நான்கு ஒற்றைப் பூக்களை இணைத்தால் பெரிய பூங்கொத்து போல அழகாக இருக்கும்.

கூடையில் வைக்க மே தினம் பற்றிய சுருக்கமான கடிதத்தை உருவாக்கவும்.

மே தினத்தை அனுசரிக்காத உங்கள் நண்பர்கள் அல்லது அண்டை வீட்டாரின் வீட்டில் தற்செயலான வசந்த கூடை தோன்றினால் அவர்கள் குழப்பமடையக்கூடும். இதைச் சரிசெய்ய, அட்டைப் பங்கு பற்றிய குறிப்பை உருவாக்கி, ஒவ்வொரு கூடையிலும் ஒன்றைச் செருகவும்.

Celebrate May Day

உங்கள் குறிப்பின் முதல் வரியில், “மே தின வாழ்த்துக்கள்!” மாற்றாக, “மே தினத்தை கொண்டாட உங்களுக்கு உதவும் உபசரிப்புகளின் கூடை!”

டெலிவரிக்கு கூடையை ஏற்பாடு செய்து தயார் செய்யவும்.

மே தினக் கூடைகளைப் பற்றிய அற்புதமான விஷயம் என்னவென்றால், அவை பெறுபவர்களுக்கு அழகாகவும் குறிப்பிடத்தக்கதாகவும் இருக்க பெரியதாக இருக்க வேண்டியதில்லை. சிறிய கூடைகளை உங்கள் அருகிலுள்ள டாலர் கடை, கைவினைக் கடை அல்லது பயன்படுத்தப்பட்ட பொருட்கள் கடையில் காணலாம். வேகவைத்த விருந்துகளைச் சேர்த்து, பூக்களை அவை தெரியும்படி ஒழுங்கமைக்கவும், அவை கூடையில் வெளியே நிற்கவும், பின்னர் கையால் எழுதப்பட்ட கடிதத்தை கூடையின் உள்ளே நிமிர்ந்து வைக்கவும்.

Celebrate May Day

உங்கள் கூடைகள் நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் அளவுக்கு சிக்கலானதாக இருக்கலாம். நீங்கள் அவற்றைப் பெரிதாக்கலாம், சாக்லேட்டுகள் அல்லது ஒயின் போன்ற கூடுதல் பரிசுகளைச் சேர்க்கலாம், ரிப்பன் போன்ற கூடுதல் உபசரிப்புகளைச் சேர்க்கலாம், அவற்றை எளிமையாக வைத்திருக்கலாம் அல்லது மனதில் தோன்றுவதைச் செய்யலாம்.

அண்டை வீட்டாருக்கு மே தின விருந்து அளிக்க, கூடையை அவர்களுக்கு வழங்கவும்.

மே தினத்தில், கூடைகள் பொதுவாக மக்களின் வீடுகளுக்கு வெளியே அல்லது அவர்களின் வீட்டு வாசலில் விடப்படுகின்றன. வீட்டு வாசலில் மணி அடிக்கும்போது, கூடையைக் கொடுத்தவர் ஓடிவிடுவார். கூடையை தனிப்பட்ட முறையில் டெலிவரி செய்து, வேறு யாரேனும் நிறுத்தி அதை எடுத்துச் செல்லலாம் என்று நீங்கள் கவலைப்பட்டால், உத்தேசித்துள்ள பெறுநர் அதைப் பெறுகிறார் என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

Celebrate May Day

கூடையை எப்படி அனுப்புவது என்பது முக்கியமில்லை; பெறுநர்களை ஆச்சரியப்படுத்துவதும், அதை யார் கொடுத்தார்கள் என்று அவர்கள் யோசிக்க வைப்பதும் பொழுதுபோக்காக இருக்கும். மே தினத்தில் பெறுநர்களை தனிப்பட்ட முறையில் வாழ்த்துவதும் அவர்களுக்கு நல்ல விடுமுறையை வாழ்த்துவதும் பொழுதுபோக்கு அம்சமாக இருக்கும்.

மே தின கொண்டாட்டம் Celebrate May Day

அழைப்பிதழ்களை உருவாக்கவும், மலர்களைச் சேர்க்கவும், தனிப்பட்ட முறையில் வழங்கவும்.

சிறிய சதைப்பற்றுள்ள தாவரங்கள், ஃபோர்சித்தியா, இளஞ்சிவப்பு மற்றும் டூலிப்ஸ் அனைத்தும் நியாயமான விலையில் உள்ளன மற்றும் அழகான அழைப்பிதழ்களை உருவாக்குகின்றன. கொண்டாட்டத் தகவலை (நேரம், இடம் மற்றும் தேதி) அட்டைப் பங்குகளில் எழுதி, பின்னர் அதை பூக்களில் கயிறு செய்யவும்.

உங்கள் பார்வையாளர்களை நீங்கள் எவ்வளவு அடிக்கடி பார்க்கிறீர்கள் என்பதைப் பொறுத்து, நீங்கள் முன்கூட்டியே ஏற்பாடுகளைச் செய்து, அனைவரையும் பார்க்க உங்களுக்கு போதுமான நேரம் இருப்பதை உறுதிசெய்ய சில வாரங்களுக்கு முன்பே அழைப்பிதழ்களை விநியோகிக்கத் தொடங்க வேண்டும்.

நீங்கள் தனிப்பட்ட முறையில் அழைப்பிதழ்களை வழங்க முடியாவிட்டால் அது ஏற்றுக்கொள்ளத்தக்கது. மலர் வடிவமைப்புகளுடன் காகிதத்தில் அழைப்பிதழ்களை எளிதாக அச்சிட்டு அனைவருக்கும் அனுப்பலாம். அல்லது, நீங்கள் விஷயங்களை நம்பமுடியாத அளவிற்கு நேராக வைத்திருக்க விரும்பினால், அனைவருக்கும் தகவல் அனுப்பவும்.

வெளியில் இனிமையாக இருந்தால், உங்கள் விருந்தினர்களை அங்கேயே நடத்துங்கள்.

நீங்கள் ஒரு தோட்டத்திற்கு அணுகல் இருந்தால், நீங்கள் அங்கு விருந்து நடத்தலாம்; இல்லையெனில், அருகிலுள்ள பூங்காவில் ஹோஸ்ட் செய்ய நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். ஒரு மேஜை துணி அல்லது போர்வையில் உணவை அமைத்த பிறகு நீங்கள் உட்காருவதற்கு, போர்வைகள் அல்லது நாற்காலிகளைக் கொண்டு வரும்படி மக்களைக் கேளுங்கள்.

நீங்கள் வீட்டிற்குள் இருக்க வேண்டும் என்றால், அறையை உற்சாகப்படுத்த சில புதிய பூக்களை சேர்க்கவும். உங்களால் முடிந்தவரை ஒழுங்கீனத்தை அகற்றி, முடிந்தவரை இயற்கையான ஒளியை அனுமதிக்க திரைகளைத் திறந்து, உங்கள் நண்பர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுவதில் மகிழ்ச்சியடையுங்கள்.

இனிப்பு மற்றும் மிருதுவான விருந்துக்கு, ஒரே இரவில் ஒட்டும் பன்களை உருவாக்கவும்.

உங்கள் மெதுவான குக்கரைப் பயன்படுத்தி இரவு முழுவதும் பன்களைச் சுடவும், பின்னர் காலையில் மே தின புருஞ்சில் காபி, தேநீர் மற்றும் புதிய பழங்களுடன் பரிமாறவும். உங்கள் நிகழ்வு பிற்பகுதியில் நடந்தால் அவர்கள் ஒரு அழகான மதிய விருந்து செய்வார்கள்.

Celebrate May Day

நிச்சயமாக, நீங்கள் உங்கள் சொந்த ஒட்டும் பன்களை உருவாக்க விரும்பவில்லை என்றால், பேக்கரியில் நின்று சிலவற்றை வாங்கலாம்.

சீஸ், காய்கறிகள் மற்றும் டிப்பிங் சாஸ்கள் போன்ற எளிய சிற்றுண்டிகளைத் தயாரிக்கவும்.

சிறிய மற்றும் எளிதாக வெளியில் எடுத்துச் செல்லக்கூடிய தின்பண்டங்களை உருவாக்கவும், குறிப்பாக நீங்கள் சுற்றுலா சென்றால். கௌடா, பிரை மற்றும் செடார் போன்ற பல்வேறு வகையான சீஸ்களை வெட்டி, பட்டாசுகளுடன் பரிமாறவும். புதிதாக நறுக்கிய காய்கறிகளை வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட டிப்ஸுடன் பரிமாறவும்.

Celebrate May Day

மே தினத்தில், புதிய பழங்கள், மஃபின்கள், ரொட்டி, ஆலிவ்கள் மற்றும் ஊறுகாய்களும் சுவையான விருந்தாகும்.

ஆரஞ்சு ஜூஸ் அல்லது மிமோசா பானங்களை பரிமாறவும்.

நீங்கள் உருவாக்க விரும்பும் ஒவ்வொரு கப் சாறுக்கும், கையேடு அழுத்தி அல்லது மின்சார ஜூஸரைப் பயன்படுத்தி 2 முதல் 4 ஆரஞ்சு பழங்களைச் சாறு செய்யவும். கூடுதல் பண்டிகைக்கு, அலங்கார வைக்கோல்களுடன் கூடிய அபிமான கண்ணாடிகளில் சாற்றை பரிமாறவும். மிமோசாக்களுக்கு ஒரு கிளாஸில் ஷாம்பெயின் 1/4 முதல் 1/2 வரை ஊற்றவும். மீதமுள்ள கண்ணாடியை நிரப்ப புதிய சாறு சேர்க்கவும். ஒரு வேடிக்கையான அலங்காரத்திற்காக, கண்ணாடியில் சில அவுரிநெல்லிகள் அல்லது நறுக்கப்பட்ட ஸ்ட்ராபெர்ரிகளைச் சேர்க்கவும்.

உங்களிடம் மற்ற பழங்கள் மற்றும் மின்சார ஜூஸர் இருந்தால் மற்ற சுவைகளை இணைக்க பயப்பட வேண்டாம். ஆரஞ்சு பழச்சாறு ஸ்ட்ராபெர்ரிகள், வாழைப்பழங்கள், அன்னாசிப்பழம் மற்றும் பிற பழங்களுடன் இணைந்து சுவையான பழ பானங்களை உருவாக்குகிறது.

மற்றொரு விருப்பம் மிமோசா பட்டியை அமைப்பது.

உங்கள் பார்வையாளர்கள் பங்கேற்க சில பண்டிகைத் திட்டங்களை உருவாக்கவும். மேபோல் அலங்காரங்கள், பின்னல் மலர் கிரீடங்கள், பெயிண்ட், மே தினக் கூடைகளை உருவாக்குதல், பூ ஷாப்பிங் மற்றும் மலர்களை நடுதல், அல்லது அனைவரும் விரும்பக்கூடிய மற்றொரு செயல்பாட்டைக் கொண்டு வாருங்கள். விளையாட்டுகளை விளையாடுவது மற்றும் உங்கள் குடும்பத்தினருடன் வெளியில் நேரத்தை செலவிடுவது கூட விடுமுறையை நினைவுகூர ஒரு அற்புதமான வழியாகும்.

நீங்கள் தொலைந்துவிட்டதாக உணர்ந்தால் மற்றும் சில ஆலோசனைகளை விரும்பினால் உங்கள் நண்பர்களுக்கு என்ன வகையான விஷயங்கள் ஆர்வமாக இருக்கும் என்று கேளுங்கள். அவர்கள் பெரும்பாலும் சில அற்புதமான யோசனைகளைக் கொண்டிருக்கலாம்!

Leave a Comment

tamilvalthu