April Fool Messages in Tamil

ஏப்ரல் முட்டாள் செய்திகள் மற்றும் குறும்பு உரைகள் – April fool messages

ஆண்டின் வேடிக்கையான மற்றும் மிகவும் நகைச்சுவையான நாள் மீண்டும் ஒருமுறை வந்துவிட்டது, மேலும் சில ஆக்கபூர்வமான ஏப்ரல் முட்டாள் செய்திகள் நம் அனைவருக்கும் தேவை. ஏப்ரல் 1, எந்த விளைவுகளும் இல்லாமல் நம் அன்புக்குரியவர்களை முட்டாளாக்குவதற்கான சிறந்த சூழ்நிலையை வழங்குகிறது. இந்த நாளில், குறும்பு செய்திகளை அனுப்புவதன் மூலம் உங்கள் காதலன் அல்லது காதலியை ஆச்சரியப்படுத்தலாம். ஏப்ரல் 1 என்பது சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி உங்கள் படைப்பாற்றலை மிகவும் பெருங்களிப்புடைய முறையில் வெளிப்படுத்த சிறந்த நாள். உங்கள் நண்பர்கள், குடும்பத்தினர், காதலன் அல்லது காதலியை கேலி செய்ய நீங்கள் பயன்படுத்தக்கூடிய சில ஏப்ரல் முட்டாள்கள் தின செய்திகள்.

April Fools Messages in Tamil

ஏப்ரல் முட்டாள் செய்திகள் – april fool messages

அது மார்ச் 1 அல்லது ஏப்ரல் 1 என்பது முக்கியமில்லை. ஒரு முட்டாள் எப்போதும் முட்டாளாகவே இருப்பான். நான் சொல்வதை நீங்கள் புரிந்துகொள்கிறீர்கள்.

இந்த ஆண்டு மார்ச் 32-ம் தேதி எனக்கு திருமணம் நடைபெற உள்ளது என்பதை தெரிவித்துக் கொள்வதில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். நீங்கள் விழாவிற்கு வந்தால் நான் மகிழ்ச்சி அடைவேன்.

ஏலியன்கள் பூமியுடன் தொடர்பு கொண்டதாக கேள்விப்பட்டிருக்கிறீர்களா? மேலும் அறிய, அதை கூகுள் செய்யவும். இது கிட்டத்தட்ட இன்று டிரெண்டிங்கில் இருக்கும். உங்களை முட்டாளாக்காதீர்கள்.

குழந்தைகள் பற்கள் இல்லாமல் பிறந்து, மூளையைப் பயன்படுத்தாமல் செய்திகளைப் படிக்கும் காலத்தின் முடிவில் நாம் வாழ்கிறோம். உயிருடன் இருப்பது எவ்வளவு கடினமான நேரம்!

april fool messages

இந்த ஆண்டின் நான்காவது மாதத்தின் முதல் நாள் கிரகத்தின் மிக நீண்ட நாளாக இருக்கும் என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா? மேலும் தகவல்களை நாசாவின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் காணலாம்!

இந்த ஆண்டு, ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதியைத் தவிர்க்கும் வகையில் மார்ச் மாதம் 24 மணிநேரம் நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. எனவே கவலைப்பட வேண்டாம். இந்த ஆண்டு, யாரும் உங்களை முட்டாளாக்க மாட்டார்கள்.

அதிர்ச்சி தகவல்! இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் தொடக்கத்தில் உலகம் முழுவதும் அனைத்து வயதினரையும் பாதிக்கக்கூடிய ஒரு புதிய வைரஸ் தோன்றியதை விஞ்ஞானிகள் உறுதிப்படுத்தினர். வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகள் கண்களை மூடாமல் தூங்க முடியாது. மிகுந்த எச்சரிக்கையுடன் இருங்கள்!

உன் வாழ்நாள் முழுவதும் பொய் என்று நான் சொன்னால் என்ன செய்வது? மார்ச் 32ம் தேதியும், ஒரு வருடத்தில் மீதமுள்ள 364 நாட்களும் ஏப்ரல் 1ம் தேதி என குறிப்பிடப்பட்டால் என்ன செய்வது? நீங்கள் எழுந்ததும், நீங்கள் எப்போதும் ஏப்ரல் முட்டாளாக இருப்பதை உணர்ந்தால் என்ன செய்வது?

நாளை சூரியன் கிழக்கில் உதித்து மேற்கில் மறையும் என்று சொன்னால் நம்ப வேண்டாம். சூரியன் உதிப்பதும் இல்லை, மறைவதும் இல்லை என்றும், அது எப்போதும் ஒரே இடத்தில் இருக்கும் என்றும் அவர்களுக்குச் சொல்லுங்கள்!

ஏப்ரல் 1ஆம் தேதிக்குள் செல்வது எளிது. நீங்கள் நீங்களாக இருந்தால் மற்ற 364 நாட்களைப் போலவே இதுவும் இருக்கும்! கோவிட் 19 தொற்றுநோய் காரணமாக இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி கொண்டாட்டம் ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா?

April Fools Messages for Boy Friend in Tamil

காதலனுக்கான ஏப்ரல் ஃபூல் செய்திகள் – april fool messages

நான் வேறொருவரைக் காதலித்தேன், ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி எல்லாவற்றையும் உங்களிடம் சொல்லலாம் என்று நினைக்கிறேன். எனவே நீங்கள் இந்த சிக்கலை பெரிதாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம்!

மார்ச் 32 ஆம் தேதியைப் போலவே என் வாழ்க்கையில் உங்கள் இருப்பு முக்கியமானது. நான் உன்னை சந்திரனுக்கும் பின்னுக்கும் வணங்குகிறேன்.

உன்னிடம் நான் சொல்ல நிறைய இருக்கிறது. ஆனால் முதலில், நான் சொல்வதைக் கேட்க நீங்கள் மனதளவில் உங்களைத் தயார்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும். இப்போது கண்ணாடி முன் நிற்கவும். நீங்கள் என்ன கவனிக்கிறீர்கள்? ஏப்ரல் முட்டாளாக மாறிய முதல் நபர் நான்!

நான் பலமுறை பரிசீலித்தேன். அதைப் பற்றி உங்களுக்குச் சொல்ல வேண்டிய நேரம் வந்துவிட்டது என்று நான் நம்புகிறேன். நான் ஒரு குழந்தையை எதிர்பார்க்கிறேன். எனவே, ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி நீங்கள் எப்படி தந்தையாக விரும்புகிறீர்கள்?

april fool messages

உங்கள் உதடுகளைத் தொடாமல் APRIL என்று சொல்ல முடிந்தால், ஏப்ரல் 1ஆம் தேதி ஏமாற்ற முடியாத சிலரில் நீங்களும் ஒருவர். இப்போதே முயற்சிக்கவும்!

ஏப்ரல் ஃபூல் தினத்தில் ஒரு சின்னம் இருந்தால், அது நீங்கள்தான். எந்த காரணமும் இல்லாமல் யார் வேண்டுமானாலும் உங்களை முட்டாளாக்க முடியும். உங்களைப் போன்றவர்களால், ஏப்ரல் முட்டாள்கள் தினத்தின் உண்மையான வேடிக்கை தொடர்கிறது!

ஒரு கப் பால், இரண்டு ஸ்பூன் சர்க்கரை மற்றும் சில உருகிய சாக்லேட்டுகளுடன் நான் என்ன செய்கிறேன் என்பதை நீங்கள் அறிய விரும்புகிறீர்களா? நான் உன்னை ஒரு முட்டாள் போல் காட்டுகிறேன்! ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி வாழ்த்துக்கள்!

அதிர்ச்சி தகவல்! முட்டாள்களின் சொர்க்கம் என்று அழைக்கப்படும் ஒரு புதிய தீவு கண்டுபிடிக்கப்பட்டு உங்கள் பெயரிடப்பட்டது. இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி தங்களைப் பார்வையிட வருமாறு தீவில் வசிப்பவர்கள் கோரியுள்ளனர்!

For more wishes in Tamil please visit our homepage click here

Leave a Comment

tamilvalthu